Diễn Đàn thủ thuật Việt
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn thủ thuật Việt

●±‡±● PROTHUTHUAT.FORUM-VIET.NET ●±‡±●

Trang Chínhhits TopicLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

ý kiến nhỏ thui

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
ý kiến nhỏ thui EmptyTue Apr 06, 2010 3:23 pm

kingboss
mem0
kingboss

mem0

Cung : Cancer
Points 22
Đến từ Đến từ : Bên kia TG

Bài gửiTiêu đề: ý kiến nhỏ thui

mình thấy forum này toàn nói về những vấn đề công nghệ thôi (như vậy thì hơi khô khan quá),z tại sao mình không thêm vào 1 ít lĩnh vực nữa như là tin tức thời sự hay là lĩnh vực giải trí,âm nhạc,...Mình chi có ý kiến z thui nếu được thì quá tốt còn không được cũng chẳng sao hết,hihi. ý kiến nhỏ thui 812588

ý kiến nhỏ thui EmptyThu Apr 08, 2010 5:23 am

newst4rvn
mem0
newst4rvn

mem0

Cung : Libra
Points 132
Đến từ Đến từ : Xóm nhà lá

Bài gửiTiêu đề: Re: ý kiến nhỏ thui

ý kiến nhỏ thui 812588 tk a good ideas of u! nhưng mình xin giải thích rằng 4r chỉ mới dc thành lập vài tuần số bài post vẫn chưa dc nhiều! nếu mở thêm phần tin tức của bạn thì 4r sẽ bị rơi vào tình trạng phần thì nhiều mà bài chẳng bao nhiêu!
bạn cứ yên tâm sao 1 thời gian nửa khi 4r hoạt động tốt thì admin sẽ mở thêm nhiều phần theo yêu cầu của bạn!
mong bạn vui với 4r nha!

ý kiến nhỏ thui

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Website Prothuthuat.com copyright 2010 sử dụng code phpbb 2, mã nguồn mở của forumotion, chỉnh sửa bởi nhóm tin hoc thực hành K.H.D group vui lòng để lại thông tin khi sử dụng tài nguyên website
line footer

Free forum | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất